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AGENDA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA

AGENDA ZA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA FEDHA, NiIPANGO NA
UTAWALA CHA TAREHE 29/04/2022

1. KUFUNGUA KIKAO

2. KURIDHIA AGENDA

3. KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA MWEZ| FEBRUARI 2021-2022.
4. YATOKANAYO NA KIKAO CHA MWEZI| FEBRUARI 2021-2022

5. HOJA ZA MKAGUZI WA NDANI ROBO YA TATU 2021-2022

6. KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA ZA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI YA
SERIKALI ROBO YA TATU 2021-2022

7. OMBI LA IDHINI YA KUTUMIA SHILINGI 193,675,000 KWA AJILI YA KUTOA
MIKOPO KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE NA VIJANA

8. TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVIKO-19 KWA MWAKA WA
FEDHA 2021-2022

9. KUFUNGA KIKAO




HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA FEDHA,
MIPANGO NA UTAWALA CHA TAREHE 29/04/2022
A. WAJUMBE WALIOHUDHURIA

S/N

JINA KAMILI

WAJUMBE

MH. JAMES JOHN MKWEGA

MWENYEKITI H/'W

MH. BOSCO CHARLES SAMWEL

MAKAMU M/KITI H/W

1.

2

3. ABDALLAH NJELU KATIBU

4. MH. MARIAMU HUSEIN. KAHOLA | MJUMBE

3. MH. MARIA MPONDO KITALAMA | MJUMBE

6. MH. ELISHA SALEH KANKA MJUMBE

7. MH. BILALI HAMIS MSENGI MJUMBE |
8. MH. AMRI JUMA GYUNDA MJUMBE

. WASIOHUDHURIA KWA TAARIFA

1. FRANCIS ISACK MTINGA................ MBUNGE
C. WATENDAJI WALIOHUDHURIA
S/N JINA KAMILI CHEO
1. SELEMAN MUSUNGA MKUU WA IDARA YA KILIMO NA USHIRIKA
2. PETER MATEMBA KAIMU MKUU WA [IDARA YA UTAWALA NA

UTUMISHI

ALBIN HAYGHAIMO

MKUU WA KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI

THADEUS MELLA

MKUU WA IDARA YA FEDHA NA BIASHARA

GOODLUCK MLAU

MRATIBU WA TASAF

JEAN-CLAUDE GOWELLE

KNY AFISA BIASHARA

ZAKARIA LUPINDO

KNY MKUU WA IDARA YA MAENDELEO YA JAMII

| N[ oW

HUSSEIN H. GUNDA

KNY MKUU WA IDARA YA MAZINGIRA NA UDHIBITI
WA TAKA NGUMU

©

JAFARI SELEMANI

KAIMU MKUU WA IDARA YA ARDHI NA MALIASILI

DANIEL R. TESHA

KAIMU MKUU WA IDARA YA MIPANGO, TAKWIMU
NA UFUATILIAJI

11.

ENG. MWAJUMA MSANGI

KNY MKUU WA IDARA YA UJENZI

12.

JERONIMO KISINDA

KNY MKUU KITENGO CHA MANUNUZI

13.

LILIAN A. KASANGA

KAIMU MKUU WA KITENGO CHA SHERIA

14.

ELIAS E. MBWAMBO

MKUU WA IDARA YA MIFUGO NA UVUVI

15.

PASCHAL KASHAIGILI

KNY MKUU WA IDARA YA ELIMU SEKONDARI

17.

JOHN J. MKWEGA

KNY MKUU KITENGO CHA TEHAMA




18. | ISACK KIMARO AFISA TARAFA KIRUMI

19. | RAHEL G. CHARLES KAIMU AFISA TARAFA KINYANGIRI
20. | LEMIGIUS M. NGOLE AFISA TARAFA NDUGUTI

21. | JOHN N. KINGU KAIMU KATIBU TUME YA WALIMU
22. | LUNZEGELE R. KILALA AFISA UTAMADUNI

23. | NICODEMO KAGETE KAIMU AFISA USAFIRISHAJI

24. | RACHEL J. JAPHET KAIMU AFISA HABARI

25. | PHILIP Z. MABULA KAIMU AFISA MAPATO

26. | IGNATUS N=KINYENIJE MDHIBITI UBORA ELIMU

C. SEKRETARIETI

1. DAUD MAKENDI

2. FRANCIS MUSERU ;
DONDOO NA. 71/2022 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti aliwasalimu wajumbe na kuwakaribisha katika kikao kwa kueleza kuwa
baadhi ya Wakuu wa |dara wameitwa kwenye kikao Mkoani, alisema ana imani
waliokuwa wamekaimishwa watatekeleza majukumu ya nafasi zao vizuri.
Mwenyekiti aliendelea kusema kuwa, kwa kuwa Makabrasha hatujayapitia vizuri
leo tutavunja kanuni kwa kuondoka nayo ili tukayapitie kabla ya kikao cha Baraza
la robo ya tatu. Kisha alitamka kufungua kikao majira ya saa nne na dakika
thelathini na saba Asubuhi (4:37).

DONDOO NA. 72/2022 KURIDHIA AGENDA ZA KIKAO
Kamati ilizipitia agenda za kikao na kuridhia kama zinavyoonekana hapa
chini:-
1. KUFUNGUA KIKAO
2. KURIDHIA AGENDA
3. KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA MWEZI| FEBRUARI 2021-2022.
4. YATOKANAYO NA KIKAO CHA MWEZ| FEBRUARI 2021-2022

5. HOJA ZA MKAGUZ| WA NDANI ROBO YA TATU 2021-2022




KUPOKEA NA KUJADILI TAARIFA ZA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI YA
SERIKALI ROBO YA TATU 2021-2022 ¥

OMBI LA IDHINI YA KUTUMIA SHILINGI 193,675,000 KWA AJILI YA KUTOA
MIKOPO KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE NA VIJANA

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVIKO-19 KWA MWAKA WA
FEDHA 2021-2022

KUFUNGA KIKAO

DONDOO NA. 77/2022 TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVIKO-19
KWA MWAKA WA FEDHA 2021-2022

Halmashauri imepokea kiasi cha Sh 2,641,554,000.00 k\iya ajili ya utekelezaji wa
miradi ya utekelezaji wa miradi ya UVIKO -19 kama ifuatavyo:-

Ujenzi vyumba 16 vya madarasa katika shule shikizi 8 @ darasa

20000 DOBDEL......... . 5565000 1 5oswome s 2 s eomss 4 55 505 £ 8 pemesro 32 e 2 s Sh 320,000,000.00
Ujenzi wa vyumba 47 vya madarasa katika shule za Sekondari 15 @chumba
St 20, 00, B0 .. ........ . .« oo 5255 0 2 5 = s s s o womrs s v 2 Sh 940,000,000.00
Ujenzi wa Jengo la huduma za dharura (EMD) katika Hospitali ya
VATV .. . .« comiem = o o s o i 6 S 3556 555 3.3 8000 €3 0 Sh 300,000,000.00
Ununuzi wa vifaa vya huduma za dharura (EMD).......... Sh 571,554,000.00
Ununuzi wa X- RAY.. evivirinen.......Sh 420,000,000.00
Ujenzi wa nyumba za watumlshl wa Idara ya afya .............. Sh 90,000,000.00

Mchanganuo wa Fedha hizi ni kama inavyoonekana kwenye jedwali:-

SHULE HUSIKA/SHIKIZI. IDADI YA MADARASA FEDHA
ILIYOPOKELEWA

IGUGUNO SEC. Madarasa manne (4)

80,000,000.00
KINAMPUNDU Madarasa manne

80,000,000.00
SELENGE SEC. Madarasa Matatu.

60,000,000.00
GUMANGA SEC. Madarasa Saba (7).

140,000,000.00

MWANGEZA SEC. Madarasa Matano.

100,000,000.00




KIKHONDA SEC. Madarasa matatu (3)
,60,000,000.00
MIGANGA SEC. Darasa Moja (1)
20,000,000.00
NKINTO SEC. Madarasa Matano (5)
100,000,000.00
ISANZU SEC. Madarasa matatu (3)

60,000,000.00

ST.BENJAMIN SEC.

Darasa Moja (1)

20,000,000.00

TUMULI SEC. Madarasa Mawili (2)
40,000,000.00
IBAGA SEC. Madarasa Matano (5)
100,000,000.00
NDUGUTI SEC. Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

GRACE MESACK.

Darasa Moja (1)

20,000,000.00

GUNDA SEC. Darasa Moja (1)

20,000,000.00
SHULE 15 MADARASA 47 940,000,000.00
SHULE MAMA/SHIKIZI. JINA LA MRADI KIASI

KILICHOPOKELEWA

KINYAMBULI SM-
Mbelele

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

MALAJA SM- Jumbe

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

MWANGEZA- Mkato.

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

MUNGULI- Kipamba

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

MUNGULI- Mwasulagi

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

MATERE- Mbuyuni

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

TUMULI - Ikungu

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

NKUNGI - UWANJA WA
NDEGE

Madarasa Mawili (2)

40,000,000.00

SHULE SHIKIZI 6

MADARASA 16

320,000,000.00

JUMLA ELIMU

1,260,000,000.00

HOSPITALI YA WILAYA

Ujenzi wa Jengo la huduma za

300,000,000.00




dharura (EMD) katika Hospitali ya

Wilaya : ,

Ununuzi wa vifaa vya huduma za 571,554,000.00

dharura

Ununuzi wa X- RAY 420,000,000.00

Ujenzi wa nyumba za watumishi 90,000,000.00

wa ldara ya afya

JUMLA AFYA 1,381,554,000.00
JUMLA KUU 2,641,554,000.00

Miradi yote ya vyumba 63 ( 47 Sekondari na 16 Msingi) vya madarasa vimekamilika na
vinatumika. Ujenzi wa nyumba ya watumishi (3 in 1) na ujenziwa jengo la dharura

(EMD) unaendelea na uko hatua ya kupandisha ukuta.

Baada ya taarifa hiyo Kamati ilishauri miradi ambayo haijakamilika ikamilishwe kabla ya

tarehe 30 Juni, 2022 kwa ajili kutoa huduma kama ilivyokusudiwa.

DONDOO NA. 78/2022 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru Waheshimiwa Madiwani kwa kushiriki kikao. Alisema kikao
kimekuwa kirefu kwa sababu hatukupata kabrasha mapema, zamani tulikuwa na
utaratibbu wa kuwa na siku moja ya kusoma kabrasha kabla ya siku ya kikao. Pia,
aliwashukuru Wenyeviti wa Kamati kwa kuendesha vikao vizuri. Kwa wale ambao
Mliokaimu nafasi za Wakuu wa |dara wapeni salamu Wakuu wenu kuwa majibu ya
utekelezaji wa maazimio kuja na Miongozo, Kanuni na Sheria wakati wa vikao.
Utekelezaji wa maazimio haya unaanza baada ya kikao kuisha na majibu yote ya
zimamoto huwa yanafahamika. Vikao viandaliwe vizuri ili tusitumie muda mrefu kujadili
maazimio. Idara ya Elimu Msingi na Sekondari mijitahidi kumaliza hizi kelele za
Watumishi hivyo, tujipange vizuri. Pongezi kwa Mkaguzi wa ndani kwa kuweza kutoa
hoja na unatusaidia sana. Mweka hazina tunaona umeanza kuielewa vizuri
Halmashauri yetu hivyo tuombe uvae miwani ya mbao kwa kutofumbia macho upotevu

wa mapato. Ibaga kuna mapato kidogo hivyo ikiwezekana apelekwe sehemu yenye




mapato. Mwisho aliwatakia maandalizi mema ya Baraza la Madiwani robo ya tatu.

Kisha alitamka kufunga kikao majira ya saa kumi na na dakika Hamsini na nne Jioni

(10:54).
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